Học viên nhận được Visa nhập học tại trường Đại học Sangmyung – Hàn Quốc
Covid không thể ngăn nổi bước chân của những người có ý chí kiên cường và tinh thần chiến thắng. Chúc mừng bạn học viên đã nhận được Visa và nhập học tại trường Đại học Sangmyung – Hàn Quốc. Chúc bạn sẽ thành công trên con đường chinh phục Tri Thức tại Xứ Sở Kim Chi.
Xem nhanh
![Hình ảnh bạn Hiếu cùng gia đình](https://duhoctranquang.edu.vn/wp-content/uploads/2020/12/Anh1-765x800.png)
Hình ảnh bạn Hiếu cùng gia đình
![Hình ảnh Hiếu chụp cùng bạn bè](https://duhoctranquang.edu.vn/wp-content/uploads/2020/12/anh3-671x800.png)
Hình ảnh Hiếu chụp cùng bạn bè
![Du học Quốc tế Trần Quang đến chia vui cùng bạn Hiếu](https://duhoctranquang.edu.vn/wp-content/uploads/2020/12/anh2-671x800.png)
Du học Quốc tế Trần Quang đến chia vui cùng bạn Hiếu
Bài viết liên quan
Danh sách chuyên mục